Saturday, August 13, 2022

AL’AJABI: Wani ɗan Bauchi ya ga matarsa da ta mutu a Jos

Wani mutum daga jihar Bauchi mai suna Mu'azu Danfulani ya bayyana cewa ya ga tsohuwar matarsa da ta...

Wata ƴar shekara 25 ta haifi ƴan 9 rayayyu

Gidan Radiyon RFI na ƙasar Faransa ya ruwaito wata mata 'yar ƙasar Mali ta haifi jarirai 9 a...

Innalillahi Wa Inna Ilaihi Raji’un: Wata mata ta yi wa ƴaƴan cikinta yankan Rago...

Rahotanni dake fitowa daga birnin Kano na bayyana yadda wata mata ta yi sanadin mutuwar ƴaƴan cikinta biyu...

An fara sayar da budurci na wucin gadi “Artificial Virginity Hymen”

Da akwai Wani Budurci na Wucin Gadi da Ya Shigo Nigeria tun Kusan Shekarar 2015, ta Inda Idan...

GAGARABADAU: Wasu muhimman abubuwa da ya kamata ku sani game da wannan dattijo

Wannan dattijo da kuke gani dai ɗan wata kabila ce da ake kira da Mumuye a jihar Taraba....